An ƙera taron famfo tare da fasahar hydraulic ci gaba da kayan aiki mai ƙarfi, yana tabbatar da kwanciyar hankali har ma a ƙarƙashin matsin lamba da matsanancin yanayin aiki. Madaidaicin ƙirar sa da tsauraran gwaji yana ba da tabbacin cewa zai iya aiki da dogaro. Madaidaicin machining da hatimi masu inganci suna rage haɗarin leaks da gazawa, tabbatar da ci gaba da amincin tsarin hydraulic da babban aiki.
Ƙungiyar famfo tana ɗaukar ingantacciyar ƙirar hydraulic, haɓaka ƙarfin kuzari ta hanyar rage ɗigogi mara amfani da asarar makamashi. Tsarinsa mai inganci da fasahar ceton makamashi na ci gaba yana rage yawan amfani da makamashi, yana taimakawa wajen rage hayakin carbon da kare muhalli.
Nau'in: | PUMP ASS'Y | Aikace-aikace: | Komatsu 330 Saukewa: XCMG370 KARBAR 326 SANY375 LIUGONG 365 |
Lambar OEM: | 708-2G-00024 | Garanti: | watanni 12 |
Wurin asali: | Shandong, China | Shiryawa: | misali |
MOQ: | 1 yanki | inganci: | OEM asalin |
Yanayin mota mai daidaitawa: | Komatsu 330 Saukewa: XCMG370 KARBAR 326 SANY375 LIUGONG 365 | Biya: | TT, Western Union, L/C da sauransu. |