samfur_banner

Ilimin tsarin sanyaya Shacman

tsarin sanyaya

Gabaɗaya, injin ɗin ya ƙunshi sassa guda ɗaya, wato, ɓangaren jiki, manyan hanyoyi guda biyu (crank linkage mechanical da injin bawul) da manyan tsare-tsare biyar (tsarin man fetur, tsarin ci da shaye-shaye, tsarin sanyaya, tsarin lubrication da farawa). tsarin).

Daga cikin su, tsarin sanyaya a matsayin muhimmin sashi na injin,wasarawar da ba za a iya maye gurbinsa ba.

Lokacin da ƙarfin sanyaya ya kasancematalauci, Idan tsarin tsarin sanyaya ba shi da ma'ana, injin ba zai iya zama cikakke sanyaya da zafi ba, wanda zai haifar da ƙonewa mara kyau, ƙonewa da wuri da lalata. Yawan zafi na sassa zai haifar da raguwar kayan aikin injiniya na kayan aiki da matsanancin zafi na zafi, wanda zai haifar da lalacewa da fasa; Yawan zafin jiki mai yawa kuma zai sa man ya lalace, konewa da kuma murƙushewa, ta haka zai rasa aikin mai, yana lalata fim ɗin mai mai mai, wanda zai haifar da haɓaka da lalacewa tsakanin sassan, wanda zai haifar da ƙarfin injin, tattalin arziƙin, aminci da dorewa. Kuma lokacin da ƙarfin sanyaya ya yi yawa.

Idan ƙarfin sanyaya na tsarin sanyaya yana da ƙarfi sosai, zai sanya man silinda ya diluted ta hanyar man fetur wanda zai haifar da ƙarar silinda, yayin da yanayin sanyi ya yi ƙasa da ƙasa, zai haifar da haɓakar cakudawa da lalata konewa, injin dizal yana aiki. ya zama m, yana ƙara dankowar mai da ƙarfin juzu'i, yana haifar da ƙara lalacewa tsakanin sassa, da haɓaka asarar zafi, sannan rage tattalin arzikin injin.

Shacman Automobile zai tsara da inganta tsarin sanyaya, bisa ga nau'ikan injina daban-daban da yanayin aikace-aikacen don tabbatar da cewa injin zai iya kula da yanayin zafin aiki mai dacewa, a ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban kuma ya cimma daidaito mai kyau na aiki, aminci da tattalin arziki.


Lokacin aikawa: Juni-12-2024